Bayanin Sirri

Sashen 'yan sanda na Victoria ya himmatu wajen samar da gidan yanar gizon da ke mutunta sirrin ku. Wannan bayanin yana taƙaita manufofin keɓantawa da ayyuka akan gidan yanar gizon vipcd.ca da duk tsarin aiki, tsari da aikace-aikacen da ke da alaƙa ƙarƙashin kulawar Sashen 'Yan sanda na Victoria kai tsaye. Sashen 'yan sanda na Victoria yana ƙarƙashin Dokar 'Yancin Bayanai da Kariyar Kere (FOIPPA) ta British Columbia.

Bayanin sirri

Sashen 'yan sanda na Victoria ba ya tattara bayanan sirri daga gare ku kai tsaye. Ana samun wannan bayanin ne kawai idan kun ba da shi da son rai ta hanyar tuntuɓar mu ta imel ko ta fom ɗin rahoton aikata laifuka na kan layi.

Lokacin da kuka ziyarci vipcd.ca, uwar garken gidan yanar gizo na Sashen Yan Sanda na Victoria yana tattara iyakataccen adadin daidaitattun bayanai masu mahimmanci ga aiki da kimanta gidan yanar gizon VicPD. Wannan bayanin ya haɗa da:

  • shafin da kuka fito,
  • kwanan wata da lokacin buƙatun shafinku,
  • adireshin Intanet Protocol (IP) da kwamfutarka ke amfani da ita don karɓar bayanai,
  • nau'in da sigar burauzar ku, da
  • sunan da girman fayil ɗin da kuka nema.

Ba a amfani da wannan bayanin don gano mutanen da suka zo vippd.ca. Ana amfani da wannan bayanin ne kawai don taimaka wa VicPD tantance ayyukan bayananta kuma ana tattara su bisa dacewa da Sashe na 26 (c) na Dokar 'Yancin Bayanai da Kariyar Sirri (FOIPPA) na British Columbia.

cookies

Kukis fayiloli ne na ɗan lokaci waɗanda ƙila a sanya su akan rumbun kwamfutarka yayin da kake ziyartar gidan yanar gizo. Ana amfani da kukis don bin diddigin yadda baƙi ke amfani da vippd.ca, amma Sashen 'yan sanda na Victoria ba ya adana bayanan sirri ta hanyar kukis, haka ma VicPD ba ta karɓar keɓaɓɓun bayanan ku daga gare ku ba tare da sanin ku ba yayin da kuke bincika wannan rukunin yanar gizon. Ana amfani da duk wani kukis akan vipcd.ca don taimakawa cikin tarin bayanan ƙididdiga marasa tushe kamar:

  • nau'in browser
  • girman allo,
  • tsarin zirga-zirga,
  • shafukan da aka ziyarta.

Wannan bayanin yana taimaka wa Sashen 'yan sanda na Victoria haɓaka Vicpd.ca da sabis ɗin sa ga ƴan ƙasa. Ba a bayyana shi ga kowane ɓangare na uku ba. Koyaya, idan kun damu da kukis, zaku iya daidaita mai binciken gidan yanar gizon ku don ƙin duk kukis.

Tsaro da adiresoshin IP

Kwamfutarka na amfani da adireshin IP na musamman lokacin da kake lilo a Intanet. Sashen 'yan sanda na Victoria na iya tattara adiresoshin IP don saka idanu kan duk wani keta tsaro a vipcd.ca da sauran ayyukan kan layi. Ba a yi ƙoƙarin gano masu amfani ko tsarin amfani da su ba sai dai idan an gano amfani da gidan yanar gizon vipcd.ca ba tare da izini ba ko kuma ana buƙatar binciken tilasta doka. Ana adana adiresoshin IP na tsawon lokaci wanda ya dace da buƙatun duba bayanan da Sashen 'yan sanda na Victoria ke ciki.

Sirri da Haɗin kai na Waje 

Vicpd.ca yana ƙunshe da hanyoyin haɗin yanar gizo na waje waɗanda ba su da alaƙa da Sashen 'yan sanda na Victoria. Sashen 'yan sanda na Victoria ba shi da alhakin abubuwan da ke ciki da ayyukan sirri na waɗannan rukunin yanar gizon kuma Sashen 'Yan sanda na Victoria yana ƙarfafa ku da ku bincika manufofin keɓantawar kowane rukunin yanar gizo da rashin yarda kafin samar da kowane keɓaɓɓen bayani.

more Information

Don neman ƙarin bayani, tuntuɓi VicPD's Freedom of Information and Protection Office a (250) 995-7654.